Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M SM, Simplex SC 20km

  • Mã sản phẩm: SF-SM10001F1ES20
  • Chế độ Fibre: chế độ đơn (Single Mode)
  • Chế độ phát: IEEE802.3, IEEE802.3U, IEEE802.3X, IEEE 802.3z / AB, IEEE802.1d
  • Tốc độ giao diện: 10/100/1000 Mbit / s
  • Ứng dụng: truyền dữ liệu động, liên kết điện và chẩn đoán liên kết ánh sáng.
  • Khoảng cách truyền: 20km.
  • Bước sóng: WDM 1310/1550nm.
  • Chế độ truyền thông: Full-Duplex & Half-Duplex.
  • Nguồn cung cấp điện: DC12V 1000mA.
  • Bảo hành: 24 tháng

Mô tả

Mô tả sản phẩm chi tiết:

  • Mã sản phẩm: SF-SM10001F1ES20
  • Chế độ Fibre: chế độ đơn (Single Mode)
  • Chế độ phát: IEEE802.3, IEEE802.3U, IEEE802.3X, IEEE 802.3z / AB, IEEE802.1d
  • Tốc độ giao diện Quang và Enthenet: 10/100/1000 Mbit / s
  • Ứng dụng: truyền dữ liệu động, liên kết điện và chẩn đoán liên kết ánh sáng.
  • Khoảng cách truyền: 20km.
  • Bước sóng: 1310 / 1550nm.
  • Chế độ truyền thông: Full-Duplex & Half-Duplex.
  • Nguồn cung cấp điện: DC05V 1000mA.

Tính năng Ethernet 

  • Tốc độ giao diện: 10 / 100/1000 Mbit / s Tự động điều chỉnh, mặc định là 100MBPS điều kiện làm việc
  • Giao diện điện: RJ-45/SC
  • Giao diện quang: SC
  • Chế độ phát: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, chế độ lưu trữ và chuyển tiếp
  • Chiều dài: 0-100M
  • Hỗ trợ các liên kết: IEEE802.3U 1000Base-TX, 10 / 1000M
  • Giao tiếp Định dạng làm việc: Full-duplex hoặc half-duplex
  • Hiển thị LED cho liên kết / activity, full/half, 10/1000M

Môi trường làm việc:

  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C ~ 70 ° C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -45 ° C ~ 95 ° C
  • Độ ẩm tương đối: 0 ~ 95% (không ngưng tụ)
  • Điện áp vào adapter: AC85-260v / 50Hz MTBF: ≥105 giờ
  • Nguồn cung cấp điện: DC12V 1000mA

Ứng dụng:

  • Môi trường công nghiệp xấu hoặc yêu cầu cao về chống sét
  • Hệ thống giám sát giao thông thông minh (ITS)
  • Hệ thống giám sát / Tele-Hệ thống Truyền thông tốc độ cao)
  • Các tập đoàn lớn, hệ thống giám sát an ninh mạng, hệ thống đa chức năng
  • Phương tiện truyền thông đa phương tiện đường dài, giám sát tại trường, hệ thống truyền hình phát sóng đường dài
  • Truyền tải hình ảnh Camera đường dai về trung tâm
  • CATALOGUE
  • USE MANUAL